"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ป้ายแดง ยัน 600,000 โลครับ  
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  l2ayhachi

สุดยอดครับ
แล้วเคยมีปัญหาต้องซ่อมอะ ...
sarawuth_dew โพสต์เมื่อ 21/8/2013 10:54

เคยครับ   พวกวาว์ลก็เป็นปกติที่จะต้องซ่อมอยู่แล้ว เกียร์หรือปลายวีลก็เสื่อมตามอายุของมัน

แต่เรื่องที่เกี่ยวกับระบบ LPG  ไม่เคยมีปัญหาเลยครับ    ไม่เคยซ่อมอะไรที่เกี่ยวกับแก๊สเลย
(มีครั้งหนึ่งคือเปลี่ยนหม้อต้มเพราะซีลเสื่อมน้ำรั่ว   แค่นั้นครับ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host