"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

(ขอเสียงคนติดแก๊ส)ติดแก๊สกันตอนใช้รถได้กี่กิโลครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17/8/2013 00:22 โดย wich9

ครับ อยากถามพี่น้องครับว่าใช้รถกันได้กี่กิโลแล้วมาติดแก๊สนะครับ ทั้งป้ายแดง ป้ายขาว ผมได้รถมา 3 อาทิตย์แล้วคิดอยากจะติดแก๊สก็เลยอยากรู้ว่าพี่น้อง คนอื่นๆ เขาใช้ยังไงกันบ้าง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กำลังเก็บตังติดแก๊ส แต่ก็ยังลังเลว่าจะเป็น AC หรือ ENergy
ติดตัวไหนถีงจะไม่ปัญหาเรื่องเกย์น้ำมันไม่ตรง หรืแก้อย่างไร
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host