"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ท่านผู้รู้

ผมกำลังชั่งใจอยู่ว่า จะหารองเท้าใส่ซะหน่อย ที่มองไว้ก็ ce28 กับte 37 ไม่รู้จะใส่ขอบเท่าไร off เท่าไร โหลดเท่าไร จะokมากกว่ากัน (รถสีดำ)
ไม่มีประสบการ์ณ รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใส่ตามชอบครับ สำคัญที่ต้องไปเลือกซื้อตอนเย็นๆ หลังจากยืน เดิน มาทั้งวันแล้ว เท้าจะบวม ขยายตัว เป็นเวลาที่เหมาะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ค่า set ไม่ทราบอะคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host