"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รถติดแก๊สของเพื่อนๆใช้น้ำมันเครื่องอะไรกัน เบอร์เท่าไหร่ครับ

ถามเพราะอยากรู้ว่าส่วนใหญ่้เพื่อนใช้น้ำมันเครื่องยี่ห้ออะไร เบอร์อะไรครับ ผมติดแก๊สตอนวิ่งได้ประมาณ 5,000 โล ตอนนี้ใช้ของHonda สีเขียว SM 0W20  ความรู้สึกว่ามันเหลวไปว่าจะขยับมาใช้เบอร์สูงขึ้นสักหน่อยแล้วก็จะเปลี่ยนยี่ห้อด้่วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

40-50 หนึดไปไหมครับ ผมว่ารถใหม่ๆ วิ่งมาไม่เยอะ เบอร์30 น่าจะกำลังดี ไม่รู้ว่าผมเข้าใจถูกหรือเปล่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2/8/2013 13:21 โดย SoDaZaaaaa

เข้าใจถูกต้อง ...
SoDaZaaaaa โพสต์เมื่อ 2/8/2013 13:14

PM ไปแล้วนะครับ ขอบคุณครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host