"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่รู้จักใคร  ไม่กล้าไป  อ่ะ
aekmo โพสต์เมื่อ 31/7/2013 11:57

ถ้าพี่เอกไม่รู้จักใคร คงไม่มีใครรู้จักกันแร้วววววว ฮ่าๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แรกๆ เป็นแบบนี้ทุกคนและครับ ไม่รู้จักใครเลย
ซักพัก  พาไปกินเหล้ากันซะงั้น  555  
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คนไม่หล่อแต่รถต้องหล่อไว้ก่อนครับ  
083-889-4321  ปิ๊กครับ อยู่แถวบางพลัด&ไทรน้อย  ครับ

ถ้าพี่เอกไม่รู้จักใคร คงไม่มีใครรู้จักกันแร้ววววว ...
JIJAMEE โพสต์เมื่อ 31/7/2013 12:47

ว๊ายยยย........อายเค้าอ่ะ กิ๊ฟ  555

ยาวไป ยาวไป
[img][/img]

แล้วเจอกันคัฟพี่ๆ ฝากตัวด้วยนะคัฟ ไม่เคยไปเลยมิตติ้ง

แล้วเจอกันนะฮ๊าฟฟฟฟฟฟ

รับทราบครับแต่ครั้งนี้คงไม่ได้ไปครับติดธุระที่ ตจว. ครับไว้ครั้งหน้านะครับ
noth1 โพสต์เมื่อ 29/7/2013 17:43

สัญญาแล้วนะคับพี่น็อต

แล้วเจอกันครับ
nut4566 โพสต์เมื่อ 29/7/2013 19:51

แล้วเจอกันครับ

ไปไม่ถูกอะดิ
Ball007 โพสต์เมื่อ 29/7/2013 20:00

ใช้ GPS นำทางมาโลดเลยคับพี่บอล ตอนผมไปบ้านพี่บอลยังใช้นำทางไปถูกเลยคับแต่มีพาเข้าซอยผิดนิดหน่อย 555  
ปล. ติดสาเกในตู้โชว์บ้านพี่บอลมาด้วยนะคับ ช่วงนี้เปรี้ยวปากมากกอยากกลองซักกรึบ   

ถ้าไม่ติตธุระ  ไปด้วยครับ  
pick2007 โพสต์เมื่อ 29/7/2013 21:28

ยินดีมากคับ ถ้าสะดวกแวะมาพบปะกันได้นะคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host