"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เก็บข้อมูลครับ
แต่ก็ดีมากครับ  เพื่อนๆจะได้รู้วิธีแก้ครับ

กดไลน์ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แล้วไอ้ที่เวลาถอยหลังแล้วมีเสียงสั่น ๆ นี่ จะปัญญาเดียวกันไหมเน้อออออ

จ๊าก....รถผมก็เป็นครับ...ยังไม่กล้าเข้าศูนย์...
กลัวศูนย์มันว่า...เพราะผมเปลี่ยนแม็ก...โหลด...รถจะแข็งนิดๆ

แต่จะให้แก้เอง...ก็ไม่กล้าทำอะ....*-*

มาศึกษาไว้ก่อน จะได้ไม่ตกใจตอนมันเป็น

ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ

ของผมก้ดังครับ น่ารำคาญมากแต่ไม่กล้าถอดครับ

พี่น้องครับวันนี้มาเฉลยเรื่องเสียงดังหน้าคอนโซลนะค ...
yedke โพสต์เมื่อ 28/7/2013 19:56

ขอบคุณครับ
แล้วถ้าเราไปศูนย์ บอกเค้าตามนี้คิดว่าจะทำให้ไหมครับ
เอารถไปติดแก๊สมาแล้ว  มันจะอ้างเรื่องติดแก๊สป่าวเนียยย

555 กำลังหาเลยว่าแกะยังไง แจ่มแจ๋วมากครับ ได้เวลาชำแหละแล้ววว ขอบคุณครับ

จัดไปคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host