"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ปกติราคาผ้าคลุมรถ Honda City ของแท้จากศูนย์ จะประมาณเท่่าไรคะ

พอดีเซลล์ที่จองรถไว้เค้าบอกว่าประมาณ 1500 ไม่ทราบว่าถูกหรือว่าแพงไปไหนอ่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าไม่จำเป็นเท่าไรไม่ต้องคลุมก็ได้ครับ เพราะถ้ามีฝุ่นในผ้าคลุมหรือเปียกฝนแล้วมาคุมก็จะเหมือนเป็นกระดาษทรายทำให้รถเกิดรอยขนแมวง่ายๆนะครับ คหสต. นะครับ เป็นทางเลือก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

sale ไม่ได้แถมมาให้เหรอคะ ดูที่พ่อค้าในนี้ขายกันน่าจะถูกกว่าและดีกว่ามั้ย ของเรา sale แถมมาให้ คลุมรถทีไรสีมันติดมือทุกทีเลย แต่สีไม่ติดรถนะเพราะด้านในมันไม่มีสี มีแต่ด้านนอกมันออกสีเงิน เงิน เหลือบ เหลือบ ติดมือมันทุกครั้ง

เซลล์ไม่แถมค่ะ (ทั้งๆที่จอง รุ่น sv) เค้าบอกว่าแถมให้เยอะแล้ว ทั้ง พวงกุญแจ  ผ้าชามัวร์  (ของเล็กๆ)ทั้งนั้น ถ้าจะเอาก็ต้องซื้อ จาก 1700 ลดเหลือ 1500 บาท

ตอบกลับ 4# koilnaja

แพงไปค่ะ...ในนี้เค้าขายกันแค่ 600 เองค่ะ  ...แหม่มได้แถมมาไม่ได้ใช้ขายต่อให้เพื่อนในคลับไปแล้วเหมือนกันค่ะ  600 เอง

ลงกระทู้ประกาศชื้อผ้าคลุมรถดีกว่าคะ มีบางคนที่ได้ของแถมมาแล้วเขาก็ไม่ใช้มาลงประกาศขาย ถ้าจำไม่ผิดราคาน่าจะอยู่ที่ 800 บาท  เคยเห็นอยู่คะแต่มันนานแล้ว น่าจะขายออกไปแล้ว

1,100.- ครับผ้าคลุม 0 + แวต 7 %
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ซื้อต่อมา จากในคลับนี้ครับ 900 บาท คลุมมิดทั้งคันเลยเจาะเสาด้วย
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ผมซื้อจาก 0 มาในราคา 800 บาทครับ ใช้ไปแค่ครั้งสองครั้งตอนนี้พับเก็บครับ เพราะสังเกตดูรู้สึกว่ามันเป็นขนแมวเยอะขึ้นอ่ะครับ.
Hi MoM Hi DaD...

ผ้าคลุมไม่ต้องซื้อ 0 หรอกครับ ข้างนอกมีขายไม่เกินพันครับแต่มันกันได้แค่ฝุ่นน้ำเข้าได้ ถ้าจะใช้แนะนำแบบดีหน่อยมันจะกันน้ำกันUV ด้านในมีบุวัสดุนุ่มๆช่วยกันรอยได้ระดับนึง แต่ก็ราคาแพงขึ้น ประมาณ 2 พันได้ แต่ถ้าใช้รถทุกวันไม่ต้องคลุมหรอกครับ ถ้ารถมีฝุ่นลากไปลากมาบ่อยๆเป็นรอยเปล่าๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host