"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่ทันแล้วก๊าบ จัดมาแล้วxxr527 8.25ทั้ง4ล้อเลย สเต๊ป ...
ugi โพสต์เมื่อ 21/6/2013 10:08

รอชมอยู่คับท่าน ugi ว่าแต่ล้อสีไรคับ แล้วใส่ปิงของไร เลี้ยวติดป่าว อู๊...ยยยย อยากเห็นๆๆๆ อิอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21/6/2013 21:33 โดย ugi

ไม่ติดครับ สบาย สบาย
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21/6/2013 21:41 โดย ugi

ตามลิงค์ล่างข้างนี้ เลยครับ

https://www.facebook.com/photo.php?v=569219666462152

ตอบกลับ 11# babazaazeed

ให้ชมแล้วนะครับ ดูในลิงค์อ่ะครับ จะมีสเปกล้อและยาง

ตอบกลับ  babazaazeed

ให้ชมแล้วนะครับ ดูในลิงค์อ่ะครับ จะม ...
ugi โพสต์เมื่อ 21/6/2013 21:44

นึกว่ารถใคร รถท่าน ugi ผมเห็นมา 2 วันและ (ใน studio max ล้อซิ่ตามเทรน) งามแต๊ๆจิงๆ ใส่ tein s ใช่มั๊ยขอรับ สวยมว๊าก...กก  

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/6/2013 08:02 โดย ugi

ตอบกลับ 15# babazaazeed

ขอบคุณก๊าบ{:6_492:} }ใช่แล้วก๊าบtein
                                                                {:6_446:}

ลองดู xxr527 สีกัลเมทาลิค ไหมครับ สวย เหมือนกันนะ

ใส่ TEIN S-TECH แล้วมีอัดน้ำมันโช้คป่าวคับท่าน ugi
Hi MoM Hi DaD...

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/7/2013 19:25 โดย ugi

ตอบกลับ 18# HUASAI

ไม่อัดครับ เดิมๆนิ่มๆ

ตอบกลับ 19# ugi

ล้อคู่หน้ามีติดซุ้มมากไหมครับเวลาจั๊ม เพราะคิดว่าล้อหน้าล้นออกมามากกว่าหลังแน่ๆ ..

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host