"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เลือกแบบประกัน ที่ราคาเหมาะกับการใช้งานเรา เช่น ใช้งานเสี่ยงมากก็ต้องเลือกบริษัทที่ชัวร์มาก
ถึงจะแพงหน่อยก็ต้องยอม แต่ถ้ารถไม่ค่อยได้ใช้งานเลย ก็เลือกความคุ้มค่าก็ได้ครับ
เพราะบางคนจ่ายค่าประกันภัยต่อปี มากกว่าค่าน้ำมันทั้งปีก็มีครับ ประกัน 2+ และ 3+ ก็เป็นทางเลือกครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เคลมเยอะขนาดนี้ ถ้าไม่ขับประมาทเอง ก็น่าจะหาเวลาเอารถไปรดน้ำมนต์มั่งก็ดีนะ :o
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host