"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่ต้องครับ น้ำยาหล่อเย็นไม่ต้องครับใช้ของเดิมได้ แต่สิ่งที่ต้องเปลี่ยนคือถ้าถ่ายน้ำมันเครื่องครั้งต่อไปให้เปลี่ยนน้ำมันเครื่องเป็นแบบสำหรับแก๊สครับจะดีกว่า แต่ตัวเดิมก็ใช้ได้นะแต่มันจะเสื่อมเร็วกว่าปรกติ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ง่ายๆครับคือเติมแบบเดิมได้นะครับน้ำมันเครื่องแต่มันไม่เหมาะสมกับระบบแก๊สพอมันมีน้ำมันเครื่องที่เหมาะสมก็ควรเติมดีกว่านะครับมันจะได้ตรงกับการใช้งานที่สุด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host