"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

hondacity สามารถติดตั้งแก๊สได้ไหมครับ

ขอข้อมูลและคำแนะด้วยที่ครับ
หรือสถานที่ติดตั้งดีๆๆก็ได้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รู้วิธีรักษา ก็ใช้ได้ยาวคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ติดแล้วก็ดูแลดีๆ นิดนึ่งนะคับ ผมก็ติดเหมือนกัน สองคันแระ สบายกระเป๋า
"ก่อนจะโดดขึ้นสูง ต้องย่อลงต่ำก่อน"

ไปติดเมื่อเดือนที่แล้วจ้า การดูแลการใช้งานเราอ่านจากบอร์ดนี้แหละ

ปล ติดของ Versus มาจ้า

ได้ครับผมก็ติดอยู่ถังแคปซูล ถ้าบ้านอยู่แถวลาดพร้าวแนะนำ ร้านอุดมมอเตอร์ครับ ช่างชำนาญดี ไม่มีปัญหาครับ

ถ้าอยู่แถวลาดพร้าวแนะนำ อุดมมอเตอร์เลยครับ ผมติดยี่ห้อ versus ติดมาไม่มีปัญหาเลยครับ แต่ถ้าอยู่แถวอื่น ลองหาพิกัดของยี่ห้อนี้ที่อู่อื่นๆก็ได้ครับ

ผมติดที่อุดมมอเตอร์ ลาดพร้าว71 ช่างโอเคมากครับ ถ้าใกล้บ้านก็ลองไปดูครับ

มายแก๊สขอแนะนำเป็น energy  reform และatiker อยางมันใจครับ
ดูข้อมูลเพิ่มเติมที่ WWW.MY-GAS.COM โทรสอบถามช่างผู้ชำนานงานได้ 02-949-7844-7 (ช่างชัย)

ผมติดที่ กัลปพฤกษ์แก๊สแถวบางบอนครับ ช่างดีบริการโอเคเลยครับ

แนะนำว่าให้ดูช่างดีๆครับ หาอู่ใกล้ๆบ้านเผื่อมีปัญหาครับ ผมติดversusอยู่ใช้มาจะ2ปี เคยมีสะดุดอยู่บ้าง พอเอาไปจูนใหม่ก็วิ่งได้ปกติดีครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host