"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมก้อกำลังจะติดเหมือนกันครับแต่ตัดสินใจไม่ได้ว่าจะติดยี้ห้อใหนดี ระหว่าง versus กับ Energy refrom ใครมีข้อมูล ข้อดี ข้อเสีย ของแต่ละยี่ห้อบ้างครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
วันนี้ยังมีแรงให้รีบหา วันหน้าชราลงจะบ่นว่าเสียดาย

ติด versus กับรถที่บ้านมา 2 คันแล้ว

ยังไม่เจอปัญหาใหญ่ๆอะไร การบริการถือว่าโอเค เราติดที่สาขาบางบอน5 ค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 1# kittyview

ติดแล้วเกจ์น้ำมันเพี้ยนตอนใช้แก็สหรือป่าวครับ

แนะนำอู่ติดแก๊สครับ
สวัสดีครับ ผมจาก มายแก๊ส บาย เอ็นจีวีพลัส อยู่ในซอยรามอินทรา 40 แยก 6 (ถนนเชื่อมกับถนนนวลจันทร์ครับ) ติดตั้งได้ทั้งระบบแก๊ส LPG และ NGV ครับ
โดยปกติ เราติดตั้งอุปกรณ์แก๊ส หลายยี่ห้อ แล้วแต่ความต้องการของลูกค้า แต่เราก็ให้คำปรึกษาสำหรับอุปกรณ์ที่คุ้มค่า ตรงกับความ สเป็กรถยนต์ของลูกค้าเช่นกันครับ สำหรับการรับประกันจะขึ้นอยู่กับผู้นำเข้าแต่ละราย โดยทั่วไปการรับประกันอุปกรณ์ที่ไม่ใช่วัสดุสิ้นเปลืองจะอยู่ที่ไม่เกิน 2 ปีครับ โดยวัสดุสิ้นเปลืองได้แก่ กรองแก๊สครับ
WWW.MY-GAS.COM

ตอบกลับ 10# chaicom42

ผมเคยปรึกษาคุณ chaicom42 เมื่อก่อน เรื่องติดแก็ส และสปริง ตอนนี้ผมติดแล้ว จบที่ของยูโร มินิ สปริง ของCNG การใช้งานดีมากครับ จากที่เติม E20 อาทิตย์ละ 1พัน เหลือ เติมแก็ส อาทิตย์ละ 320 ...ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

ตอบกลับ 15# yothin_t

ยินดีด้วยครับ อย่างน้อยก็เป็นส่วนนึงที่พอจะให้ความมช่วยเหลือได้

ผมก็ติดของเวอซุสครับ พนักงานบริการดี ติดแล้วไม่มีปัญหาครับ

ผมก็ติดของ versus นะครับ ไม่มีปัญหาอะไร เป็นอู่ใกล้บ้านด้วย บริการดีครับ

ผมติดที่อู่ใกล้บ้านครับ บริการดี สะดวก ของversus เหมือนกันครับ

เครื่อง versus ทนทานมากคอนเฟริม
ศุนย์บริการมีในต่างจังหวัดด้วย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host