"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไปดิคราวนี้สว่างคาตา
Ball007 โพสต์เมื่อ 19/4/2013 23:06

มันคือไรอ่ะบอล สว่างคาตา555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สิ่งของที่จะบริจาค ผมอาสารับของทางสายภาคอีสานนะครับ โดยผ่านทางเส้นทางนี้
กาฬสินธุ์ ขอนแก่น ร้อยเอ็ด มหาสารคาม นครราชสีมา....ครับผม
สมาชิกท่านใดประสงค์ที่จะฝากสิ่งของไปบริจาค ติดต่อผมได้เลยนะครับ
0816111516 อ.เกตุครับ...หรือ http://facebook.com/Tk.gate  ครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สิ่งของที่จะบริจาค ผมอาสารับของทางสายภาคอีสานนะครั ...
tk_gate โพสต์เมื่อ 20/4/2013 21:03

ขอบคุณมากครับ  อ.เกตุ  

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21/4/2013 10:06 โดย tonjaja007

รับทราบคร๊าบผม

ขอบคุณมากครับ  อ.เกตุ
benz โพสต์เมื่อ 20/4/2013 21:54

ยินดีครับผม อิอิ

รับทราบครับ

อยากๆๆๆๆ

ไปตอนเย็นเเล้วกันนะครับ
เจอกันที่โรงเรียนเลย

14.         แก้วน้ำดื่ม พลาสติกมีหู  120 ชุด งบประมาณ 1,200 บ.

ส่วนตัวขอจอข้อนี้นะครับ อาจจะหาซื้อ หรือ บริจาคเป็นจะบอกอีกครั้ง

14.         แก้วน้ำดื่ม พลาสติกมีหู  120 ชุด งบประมาณ 1,200 บ.

-ทำบุญส่วนตัวขอจองข้อนี้นะครับ อาจจะหาซื้อให้ หรือ บริจาคเป็นเงิน จะบอกอีกครั้ง

6.        หลอดไฟ ส่องสว่าง หลอดไฟ  สายไฟ ฯลฯ  งบประมาณ 2,000 บ.

จอง บริจากตัวนี้อีก น้องในแผนก จะบริจาค แต่ขอข้อมุลเพิ่มเติมด้วยว่า หลอดไป สั้น หรือ หลอด ยาว

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host