"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
งั้นรอพี่กลับมาก่อนก้อได้ครับ...... ...
jamsaiserie โพสต์เมื่อ 1/5/2013 12:51

ok
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ป้าหวานให้พันธุ์ปลา 1,000 บาท ปล่อยในสระ
ปล. นอกรายการนะเนี่ย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
200 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ถ้าไม่ติดธุระ ขอไปด้วยคนนะครับ

พี่เบนครับ ตอนนี้ผมได้ติดต่อโรงงานผลิตถุงเท้านักเรียน ถุงเท้าลูกเสือ ถุงเท้ากีฬา แต่ผมไม่มีเอกสารไปยื่นทางโรงงานครับ หรือ พี่เบนวิธีอะไรช่วยแนะนำผมหน่อยครับ

พี่เบนครับ ตอนนี้ผมได้ติดต่อโรงงานผลิตถุงเท้านักเร ...
utac โพสต์เมื่อ 3/5/2013 15:29

เดี๋ยวอาทิตย์หน้า พี่ส่งเอกสารของทางโรงเรียน กับทางคลับให้นะครับ ตอนนี้ โรงเรียนกำลังดำเนินการให้อยู่ครับ

เดี๋ยวอาทิตย์หน้า พี่ส่งเอกสารของทางโรงเรียน กั ...
benz โพสต์เมื่อ 3/5/2013 15:57

ok ครับพี่เบน

สมาชิกใหม่ครับ  อยากไปด้วยคร้าบบบ เตรียมของรอคร้าบบบ

สมาชิกใหม่ครับ  อยากไปด้วยคร้าบบบ เตรียมของรอคร้าบบ ...
projoy โพสต์เมื่อ 3/5/2013 23:46

{:6_498:}

มาช่วยกันเยอะๆนะครับ ^__^

{:4_267:}ตอบกลับ 99# noth1

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host