"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากฟลัช คัฟ แนะนำที่

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/3/2013 21:11 โดย assstart12

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/3/2013 20:59 โดย assstart12

---
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ต้องทำไง คับ แนะนำหน่อย จร้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณ คร้่าฟ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/3/2013 20:21 โดย assstart12

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/3/2013 20:20 โดย assstart12

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/3/2013 20:19 โดย assstart12

ถามอีกหน่อย คัฟ  ผมจะให้รถเตี้ยอีกทำยังไง คัฟ ผมใส่แม็ก15 หน้า7หลัง8 ยาง195/50 สปริง tein แต่ตอนพอขับขึ้นลูกระนาดสูงกว่าปกติหน่อยมันก้มีเสียงขูดแล้วนะคัฟฮ่าๆ ผมอยากได้แนวล้อแบบฟลัช ต้องทำยังไง คัฟ โดยแก้จากล้อที่ผมเป็นยุ ต้องเปลียนไรบ้างคัฟ แนะนำที่จร้า
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ชุ้มล้อไม่ขูดนะคัฟ ขูดตรงค้านเหล็กข้างใต้รถคัฟ ชุ้มล้อห่างยุประมาณ เกือบ2นิ้วคัฟ

ขอบคุณ ครัฟ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host