"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รถสวยครับ    แต่เท่าที่ดูยังไม่เป็น flush เลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมว่าล้อหน้ามันเงยๆ ไม่แน่ใจว่าข้างหลังบรรทุกอะไรหนักๆหรือเปล่า  แล้วรถก็ดูสูงไปครับ
ถ้ามาแนว Flush แก้มยางมันต้องมุดซุ้มเข้าไปซักนิดเป็นอย่างน้อยครับ

ตามนี้ครับ  Flush &  Hella Flush

ตัวอย่างก็ประมาณนี้ครับ

ยางต้องมุดเข้าไปในซุ้ม

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลองแบบนี้มั้ยครับถ้าไม่อยากเตี้ยแล้ว    โป่งเย็บช่วยได้  แหะๆๆ

**โป่งเย็บยังถือว่าอยู่ในหมวด FLUSH  เหมือนกันครับ  แต่ไปทาง Retro

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host