"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

วาล์วยันซ้อมที่ศูนย์ หรืออู่ดีครับ

รถ honda city 2013 ติด energy reform OBD วิ่งได้หมื่อนกว่าโล มีอาการวาล์วยันจะซ้อมที่ศูนย์ หรืออู่ดีครับราคาแตกต่างกันมากไหม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมเข้าศูนย์ที่ HONDA สุวรรณภูมิ เขาบอกไม่รับประกันเครื่องแล้วครับเนื่องจากไปติดตั้งแก๊สมา ใครพอจะรู้จักร้านแถวเทพารักษ์บ้างครับช่วยแนะนำหน่อย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host