"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รับสมาชิกน้อยจังพี่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โซน บางนา ศรีนครินทร์ ปากน้ำ อ่อนนุช ว่ายังไงไปหรือเป่ลา พี่ บอล. คุณ เติ้ง. คุณ โส ช่วงนี้เงียบเลยนะไปหรือเป่ลา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

P'' benz  เต็มหรือยัง ถ้าไม่เต็มจัดให้ด้วยสองที่ครับ วันจันทร์จะโอนตังศ์ไปให้ครับ                                                                                                                                              เดียว,และ ผู้ติดตาม   รวม2คน               08-60299803                                                      

พี่เบญ ต้องให้ผมโอนตังศ์ไปให้หรือเป่ลาครับ เดี๋ยวพรุ้งนี้จะโอนไปให้ครับ  หรื่อจะให้ผมจ่ายวันที่30 มี.ค งานมิตติ้งย่อยร้านอาหาร สายลม บางปู ที่พี่ บอล จัดเห็นมีชื่อ พี่ เบญ ด้วย ถ้ายังไงก็แจ้งด้วยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host