"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เชียร์ LPG ค่ะ เพราะทางเลือกเยอะหาง่าย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เชียร์ LPG ค่ะ เพราะทางเลือกเยอะหาง่าย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แนะนำเป็น LPG เหมือนกันค่ะ ปั๊มแก๊สก็มีเยอะกว่า NGV ปั๊มน้อย คิวยาวในการเติม เห็นแล้วรอนานมาก LPG น่าจะเป็นทางเลือกที่คนนใช้รถหันมาติดกันเยอะ  ส่วนยี่ห้อมีหลายยี่ห้อให้เลือก แต่มี่สำคัญเลือกอู่หรือศูนย์ที่จะติดด้วยน่ะ
ยินดีให้คำปรึกษาเพิ่มเติม (ช่างชัย มายแก็ส บาย เอ็น จี วี พลัส)02-9497844-7

LPG อีกเสียง ครับ จะไปติดเหมือนกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host