"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถาม-แนะนำหน่อยค่ะ. อยากเอารถไปติดแก็ส แต่มีงบไม่มาก ช่วยแนะนำร้านหน่อยค่ะ^0^

พอดีอยากจะเอารถตัวเองไปติดแก็ส ถังโดนัท แต่มีงบไม่มากประมาณ15000-18000
อยากจะขอรบกวนเพื่อนๆแนะนำร้านที่ราคาเป็นกันเอง ราคามิตรภาพให้หน่อยค่ะ
เพราะว่าไม่ไหวกับค่าน้ำมันจริงๆค่า
ขอในเขตกทมนะค่ะหรือไม่ก็ปทุมธานี. ประมานนี้อะค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ว้าว. ขอบคุนพี่ๆทุกท่านมากเรยนะค่า^____^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุนมากๆนะค่ะทุกท่าน ตอนนี้พาน้องไปติดแก็สเรียบร้อยแล้วค่า^_^ ของversus ตามคำแนะนำของพี่ๆส่วนใหญ่ แต่ยังไงท่านอื่นที่แนะนำมาก็ขอบคุนนะค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host