"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากไปด้วยแต่มีงานถ้าเสร็จเร็วตามไปได้ใหมอยากรู้จั ...
hs7qjx โพสต์เมื่อ 6/1/2013 21:47

ขอทราบ นามเรียกขาน ด้วยคราบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใครว่างเชิญน่ะคร้าบ มาๆสานุกสนานกันคร้าบบบบบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
~.เงียบไว้แหละดีไม่มีปัญหาหมั่นน้อยเจรจานานาสบายดี ~.

ช่อง3 อย่าไปใช้มันน่ะพี่. มันแบนละครป๋ม. 5555

อยากไปด้วยแต่มีงานถ้าเสร็จเร็วตามไปได้ใหมอยากรู้จั ...
hs7qjx โพสต์เมื่อ 6/1/2013 21:47

ว่างเชิญไปด้วยกันครับ.   ยินดีต้อนรับสมาชิกจากเขาย้อย. เพชรบุรี.

โซนบางนา ศรีนคริทร์ อ่อนนุช มีไปหรื่อเปล่า หาเพื่อนอยู่ครับ

ช่อง19ทางนี้ไม่ค่อยมีคนใช้ค่ะมีเฉพาะกลุ่ม ใช้นามเรียกขาน แองเจิ้ล ค่ะข้อมูลสถานีมีเครื่องโมบายyaesu ft 245สายอากาศโพลเด็ดไดโพล4แสต็คน่าจะคุยกันได้ไกลแต่ถ้าเรียกไม่ติดขอโทษด้วยวันนั้นงานเงอะตอนบ่ายน่าจะโล่ง cityเราฝากระโปรงท้ายติดเสาโมบายด้วยนะอิอิ

ช่อง19ทางนี้ไม่ค่อยมีคนใช้ค่ะมีเฉพาะกลุ่ม ใช้นามเรี ...
hs7qjx โพสต์เมื่อ 7/1/2013 18:45

รับทราบคราบ แล้วจะเรียกไปนะครับ  แองเจิ้ล

น่าไปจังแถวบ้านผมเลย

แถวไหนคร้า

อยากไปด้วยเเต่ปีใหม่เพิ่งไปหัวหินเทียวซะเงินเกือบหมด5555  เด่วหาทุนก่อน ถ้าไปผมโทรไปบอกวันศุกร์ ทันไหม ครับพี่เบน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host