HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

pato236 กระทู้เมื่อ 19/12/2012 12:46

แนะนำผ้าเบรค ซิตี้ 08 on

สืบเนื่องจากการที่ได้ไปเปลี่ยนผ้าเบรคนอกศูนย์บริการมาแล้วไม่ประทับใจทั้งผ้าเบรคศูนย์และผ้าเบรคนอกศูนย์
ผมจึงได้นำเข้าผ้าเบรคจากเกาหลีมาทดลองซะเลย ตอนนี้เอาไปทดสอบกับรถแค๊ปติว่าที่บ้าน ผลการใช้งานมา 3พันโล ประทับใจครับ ดังนั้นผมจึงได้สั่งผ้าเบรคสูตรนี้มาใช้กับรถรุ่นซิตี้โฉมปัจจุบันของผมด้วยเลย (ที่ต้องเรามาทดสอบกับรถที่ใหญ่กว่าเพื่อพิสูจประสิทธิภาพให้รู้ไปเลยครับ) เพื่อนๆที่สนใจผ้าเบรคราคาย่อมเยาว์ แต่ประสิทธิภาพเกินราคาก็ลงชื่อไว้ได้นะครับ เบื้องต้นผมจะนำเข้ามาก่อน 20 ชุด ตัดของผมไป 1 ชุด ก็เหลือแบ่งให้เพื่อนๆสมาชิกเอาไปแบ่งบันกันใช้ 19 ชุดครับ สนใจลงชื่อ พร้อมที่อยุ่ให้ผมคร่าวๆก่อนนะครับ

ราคาคู่หน้า 680 บาท
ราคาคู่หลัง 580 บาท

หรือจะ ส่งเมล์มาถามรายละเอียดได้ครับ
[email]taweechai.trade@gmail.com[/email]
ชื่อสนครับ
086-983-5911

หน้า: [1]