HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

nut4max กระทู้เมื่อ 3/6/2012 16:13

ขอถามหน่อยครับ จะถามถึงอู่ซ่อมรถที่อยู่แถวศรีราชา - ชลบุรีหน่อยครับ

ขอถามหน่อยครับ จะถามถึงอู่ซ่อมรถที่อยู่แถวศรีราชา - ชลบุรีหน่อยครับ

พอดีจะเอาไปเปลี่ยน ยางแท่นเครื่อง กับล้างปีกผีเสื้อ ตั้งวาง แล้วก็งานช่วงล่าง  พอดีเห็นว่ามีหน้า H Shop อยู่ โรงโป๊ะ พยายามขับหาแต่ไม่เจอ หรือมีร้านอื่นที่ บริการดี ไม่ตีหัวแตก ขอบคุณครับ  

รถ city 2003 สีทอง cvt (กำลังจะไปแล้ว)

นัท

riversite กระทู้เมื่อ 6/10/2012 16:19

ผมส่วนใหญ่จะซ่อมร้านพี่ชายแฟน แต่เขาอยู่ระยอง ถ้าคุณนัทสนใจ จะไปสอบถามราคาให้ครับ ว่าจะแอบๆไปขอให้เขาดูระะบบเครื่องเสียงให้อยู่ครับ

หน้า: [1]