HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

acad กระทู้เมื่อ 4/9/2010 20:45

ช่วยแนะนำรัานยางที่ลำปางให้ผมหน่อยครับ

ช่วยแนะนำรัานยางที่ลำปางให้ผมหน่อยครับ จะเปลี่ยนอ่ะ

tainattaphon กระทู้เมื่อ 17/9/2010 13:05

ร้านฉัตรมงคลยางยนต์ครับ ยางค่อนข้างถูก แต่ไม่มีบริการอะไรนอกจากถ่วงล้อ แต่ถ้าเน้นบริดสโตน ยางผลิตไม่นาน ต้องออโต้บอย ที่เฉี่ยวกี่จั่นหน้ารถไฟครับ มีตั้งศูนย์ ถ่วงล้อให้ด้วยครับ ส่วนโค้วหน่ำเฮง บริการครบแต่ราคาสูงไปนิด

หน้า: [1]