HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

city2016 กระทู้เมื่อ 7/3/2023 10:15

สอบถามเรื่องแตร กับไฟหน้า

City 2016 สอบถามตามนี้ครับ
1. แตรติดรถมีแค่ 1 อันหรอครับ แล้วหากจะติดแตรหอยโข่ง Hella 2 ตัว ต้องทำยังไงครับ เพราะผมถอดกันชนหน้าออกมา มันใส่กับแตรไม่ได้ เพราะปลั๊กมันคนละแบบครับ

2. ไฟหน้ารถมันไม่สว่าง อยากใส่หลอด LED สีขาว แนะนำแบบไหนดีครับ เคยถามร้านขายหลอดไฟ เค้าบอกว่าโคมรถเป็นแบบโครเมี่ยม แสงจะฟุ้ง และสะท้อน เลยไม่แนะนำให้ใส่

หน้า: [1]