HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

sakornch กระทู้เมื่อ 23/3/2022 20:19

Honda city 2012 คอมแอร์ไม่ทำงาน

ขออนุญาตเรียนถามหน่อยครับ
         รถผมเป็นรถ honda city ปี 2012 ครับ คือ ตัวคอมแอร์ไม่ทำงานนิ่งเงียบเลยครับ ตัวพัดลมในห้องเครื่องก็ไม่ทำงานทั้งสองตัวเลยครับแต่พัดลมในห้องโดยสารทำงานปกติครับอาการแบบนี้จะเริ่มต้นเช็คจากตรงไหนก่อนดีครับ  
                            ขอบคุณมากครับ

หน้า: [1]