HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

mark5959 กระทู้เมื่อ 15/12/2021 21:57

ต้องยอมรับนะครับว่าเด็กเด็กในปัจจุบันนี้มีความเฉลียวฉลาด

ต้องยอมรับนะครับว่าเด็กเด็กในปัจจุบันนี้มีความเฉลียวฉลาดเพราะว่าสามารถที่จะหาความรู้ได้ตั้งแต่ยังเป็นเด็กเด็กที่เกิดมาในทุกวันนี้อายุไม่กี่ขวบก็สามารถที่จะรู้เรื่องต่างๆผ่านโลกออนไลน์ได้แล้วนะครับทุกวันนี้เด็กเด็กนั้นสามารถที่จะเปิดดูรายการต่างๆบนโลกออนไลน์ไม่ว่าจะเป็น YouTube หรือว่า Google ก็สามารถหาข้อมูลได้และแน่นอนครับว่าก็ย่อมเป็นดาบสองคมที่จะทำให้เด็กเด็กนั้นรู้สึกว่าเป็นคนก้าวร้าวมากขึ้นหรือเปล่าครับเรานั้นที่เป็นผู้ใหญ่จะต้องควบคุมดูแลให้ดีอย่าให้เด็กเด็กปล่อยประละเลยในการที่จะเสพสื่อต่างๆเรานั้นจะต้องปิดกั้นสื่อที่ไม่สมควรที่จะให้เด็กดู มีมาตรการที่คุมเข้มไม่ให้เด็กนั้นเป็นคนก้าวร้าวหรือว่าไม่ให้เด็กนั้นเกิดพฤติกรรมการเรียนแบบที่จะเกิดการเลียนแบบที่ไม่ดีเกิดขึ้นครับ
[img]https://starvegasgame1.com/wp-content/uploads/2020/11/tumaa.jpg[/img]

หน้า: [1]