HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

mark5959 กระทู้เมื่อ 17/6/2021 00:12

บางโทรัดชอบทำให้อะไรให้หงุดหงิดนะครับ

บางโทรัดชอบทำให้อะไรให้หงุดหงิดนะครับต้องบอกเลยว่าเป็นความรู้สึกที่ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ถ้าเราได้เผชิญกับอะไรที่มันไม่ควรไม่เหมาะสมนะครับเราก็รู้จักหักห้ามใจไว้หน่อยไม่ใช่ว่าเรานั้นจะแสดงออกมาด้วยท่าทีที่ไม่ถูกต้องอยู่ตลอดเวลาเข้าใจนะครับว่ามันไม่ถูกใจเราแต่บางครั้งนั้นมันก็มีเหตุผลมีขั้นตอนอะไรของมันอยู่นะครับไม่ใช่ว่าเรานั้นจะเอาเราเป็นที่ตั้งอย่างเดียวเราจะต้องเอาความคิดของคนอื่นเอาความรู้สึกของอื่นเค้าเรียกว่าเอาใจเค้ามาใส่ใจเรานั่นแหละครับต้องลองดูนะครับว่าสิ่งต่างๆเหล่านี้มันจะแก้ไขปัญหาอย่างเราได้หรือเปล่านะครับขอบคุณครับ

[url=https://www.star99v1.com/%E0%B9%80%E0%B8%81%E0%B8%A1%E0%B8%A1%E0%B8%B7%E0%B8%AD%E0%B8%96%E0%B8%B7%E0%B8%AD/brand/joker]joker[/url]

หน้า: [1]