HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

laxton กระทู้เมื่อ 2/5/2019 18:14

รถซิตี้ เวลาขึ้นลูกระนาดมีเสียงเอี๊ยดๆครับ

ขอปรึกษาหน่อยครับ ผมใช้รถซิตี้ปี2013 เข็มไมล์ประมาณ 140,000เวลาขึ้นลูกระนาด และลงมีเสียงเอี๊ยดๆเวลา

(ขึ้นและลงครับ) แต่ไม่ดังมากครับ ผมคิดว่าน่าจะเป็นล้อหน้าครับ ไม่ทราบว่าเป็นอะไร  รบกวนผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ

ขอบคุณครับ...^_^

หน้า: [1]