HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

Moo+ กระทู้เมื่อ 7/6/2017 13:17

Honda city zx idsi ปี05 ขอความเห็นหน่อยครับจะซื้อมือสอง

จะซื้อรถต่อจากคนรู้จักครับ Honda city zx idsi ปี05 เกียร์ธรรมดา(MT) ไมล์ 2แสน

จะเอาไว้ขับกลับบ้านต่างจังหวัด ขาละประมาณ 180 กิโล

ถือว่ายังโอเคมั๊ยครับสำหรับรุ่นี้ แล้วตอนเราไปดูรถควรตรวจสอบอะไรบ้างครับ
แล้วราคามือสองควรอยู่ที่เท่าไรครับ

ขอบคุณครับ

หน้า: [1]