HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

kennyhsieh กระทู้เมื่อ 14/4/2017 01:27

สอบถามเรื่องเปลี่ยนก้านสวิทช์ยกเลี้ยวครับ

รถ city03idsi  อยากเปลี่ยนก้านสวิทช์ยกเลี้ยวที่มีสวิทช์เปิดปิดไฟสปอร์ตไล้ท์ได้ ไม่ทราบว่าจะใส่แทนอันเดิมได้ไหมครับ? (อันที่ติดอยู่มันไม่มี) เพราะอยากติดไฟสปอร์ตไล้ท์ครับ ถ้าติดได้ มันจะทำงานได้ไหมครับ เพื่อนๆมีใครเปลี่ยนหรือรู้วิธี ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

หน้า: [1]