HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

nine9 กระทู้เมื่อ 25/11/2016 02:54

ทำเนียบกีฬา กอล์ฟ city club

สวัวดีครับ  อายุเยอะแล้ว เล่นกีฬาหนักๆไม่ค่อยจะไหว  ก็ยังพอมีกีฬากอล์ฟให้พอออกกำลังได้บ้าง ในยามที่พอมีเงินออกรอบ   มีใคร ออกรอบอยู่โซนไหนกันบ้าง   สำหรับผม   โซน ภาคกลาง  สนามในจังหวัด ราชบุรี สามารถแจมกับทุกท่านได้ครับ   

Nine9 City SV+ 2016 รายงานตัวครับ

หน้า: [1]