HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

fannack กระทู้เมื่อ 12/9/2016 13:44

เปลี่ยนประกันที่ไหนดัครับ

พอดีประกันจะหมดเเล้วเบี้ยเพิ่มขึ้ เนื่องจากปีที่ผ่านมา มีการเคลมมาครับ จึงจะสอบถามว่า ประกันภัยชั้น 1 ของที่ไหที่เพื่อนๆพี่ๆ แนะนำบ้างครับ ขอแบบ เคลมฟรี ซ่อมห้างได้ครับ ปล .ขอเดิมไทยวิวัมน์ เคลมฟรีตลอด

หน้า: [1]