HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

tonhorm_180 กระทู้เมื่อ 3/8/2015 11:23

สอบถามเกี่ยวกับศูนย์ อมรฮอนด้า

ไม่ทราบว่า ท่านใดเคยได้ใช้บริการของอู่อมรบ้างครับ
การบริการเป็นอย่างไรบ้างครับ
เรื่องการรับประกันการซ่อมดีไหมครับ
ทีแรกว่าจะไปฮอนด้าออเงิน เช็คระยะแล้วเกือบ 60 กิโลเมตรจากที่อยู่
พอมาเจอ อมรฮอนด้า แค่ไม่เกิน 35 กิโลเมตรจากที่อยู่ เลยสนใจ
รบกวนทุกท่านที่เคยใช้บริการ ช่วยแนะนำด้วยครับ (ผมอยู่แถวๆ ลาดกระบัง/หัวตะเข้)

ขอบพระคุณล่วงหน้า สำหรับคำแนะนำ ครับ

FAST7478 กระทู้เมื่อ 3/8/2015 23:58

บริการดี ค่าแรงสมเหตุสมผลครับ  ไม่แพง  มีช่างคอยบริการเยอะ  อะไหล้แท้ Honda  ผมเคยไปใช้บริการมารู้สึกถูกใจครับ

topazios กระทู้เมื่อ 21/4/2017 14:18

เดี๋ยวนี้อู่อมรฮอนด้ายังบริการดีเหมือนเดิมไหมครับ....ใครเคยใช้บริการมาแล้วแนะนำด้วยครับ
ขอบคุณมากมายครับ

FAST7478 กระทู้เมื่อ 23/4/2017 12:42

ที่ผมชอบคือมีช่างบริการเยอะดี  เราเห็นรถเราตลอดเวลาซ่อม  ถ้าเราไปยืนดู  เรื่องราคาผมก็ว่าปกติน่ะครับเท่ากับศูนย์  บางอย่างอาจจะถูกกว่านิดหน่อย  แต่ก็แล้วแต่ชิ้นส่วนด้วย    ยังไงทางร้านเขาก็แจ้งเราก่อน   ว่าอะไหล่ราคานี้เราจะเปลี่ยนไหม   คือถ้าเราหาร้านได้ถูกกว่า เราก็เลือกไม่เปลี่ยนที่เขาก็ได้    โดยรวมผมว่าเขาบริการดีน่ะครับ

topazios กระทู้เมื่อ 25/4/2017 13:48

ขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำ:)

หน้า: [1]