HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

l3al3ooo กระทู้เมื่อ 21/5/2015 23:03

MT แลก AT กรุงเทพครับ

รถผม Honda city Type Z ปี 2001 เนื่องจากงานที่ทำ ต้องใช้รถทั้งวัน เมื่อยขามากๆ  จึงต้องการเปลี่ยนเป็น AT ครับ

เกียร์ผมปกติดี ใช้งานไม่มีปัญหา :w0ws ใครสนใจ แนะนำตัวได้ครับผม ขอสภาพดีนะครับ เพราะของผมใช้ได้ 100%

ปล.ผมไม่มีข้อมูลว่าอู่ไหนรับสลับเกียร์ ราคาค่าแรงเท่าไร ใครพอทราบ รบกวนช่วยแน่นำด้วยครับผม
ID LINE : l3al3ooo ( แอล สาม เอ แอล สาม โอ โอ โอ)
ลองสอบถามมาได้ครับ ถ้าอยากได้รูปยังไง ทาง LINE นะครับ พอดีไม่ได้ถ่ายไว้
ขอบคุณครับ

ozone_ba กระทู้เมื่อ 13/8/2015 15:00

ผมสนใจครับ
แต่รถผม ใช้งานหนักครับ วิ้งต่างจังหวัดบ่อยครับ แต่เกียร์ยังดีนะครับ เพราะรุ่นนี้เกียร์ทนครับ  ถ้าหาไม่ได้ก็ ID Line:hip306 นะครับ มีอู่ประจำย่านลำสาลี ฝีมือดี ครับ

หน้า: [1]