HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

LookKaewWiset กระทู้เมื่อ 24/11/2014 17:56

กุญแจรถเปิดยาก

[b]รถปี 03 ตอนนี้ก็นานละครับ กุญแจประตูฝั่งคนขับเปิดยากครับ ต้องเสียบแล้วบิดใหม่ ให้ได้จังหวะ จึงจะเปิดได้ ครับ บางทีก็ง่ายเหมือนไม่มีอะไร เกิดขึ้น สาเหตุ เกิดจากอะไร ครับกลไก แม่กุญแจ หรือป่าวครับ หรือลูกกุญแจ
แต่ เปิดฝาท้าย ประตูฝั่งซ้าย ก็ปกติ ดีนะครับ ซ่อมได้มั๊ยครับ... ราคาประมาณเท่าไหร่ ครับ
รบกวนผู้รู้ ด้วยครับ[color=Orange][/color][/b]

หน้า: [1]