HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

nankew กระทู้เมื่อ 24/9/2013 10:08

มีเสียงดังของช่วงล่าง

เวลาขับในช่วงที่ถนน เป็นคลื่นจะมีเสียงดัง :แอ๊ดๆ: ไม่ทราบว่าเป็นเสียงของอะไรเสียครับ ( ด้านซ้ายหน้า )

gojack กระทู้เมื่อ 2/11/2013 17:03

ลองดูลูกหมากปีกนกเลยครับถ้ามันหลวมแล้วจะมีอาการ เวลาขับแล้วเบี่ยงซ้าย ขวา มันจะวืดไปทางนั้นมากข้างที่หลวมนะครับ
เวลาตกหลุมจะดังแก๊กๆ วิธีเช็คขึ้นแม่เเรงให้ล้อด้านที่มีปัญหาลอย แล้วก็โยกล้อดูครับขึ้น ลง มันจะคอนไม่แน่น ถ้าโยกด้านซ้าย ขวา ก็ลูกหมากคันชัก คันส่ง ปีกนกทั้งตัว ร้านอะไหล่ 1200 city 96-99

หน้า: [1]