HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

amyo กระทู้เมื่อ 7/8/2013 09:35

แอร์ฮอนด้า ซิตตี้ มีกลิ่นอับครับ

ทำไงดีครับช่วยแนะนำด้วยนะครับ แอร์ฮอนด้า ซิตตี้ มีกลิ่นอับ เวลาเปิดใหม่ๆ
ต้องล้างตู้แอร์ใช่มั้ยครับ แนะนำร้านฝีมือดีดี ให้หน่อยได้มั้ยครับ
เพราะต้องเกะคอลโซน หน้ารถเลยใช่มั้ยครับ กลัวคอลโซนเสียครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

amyo กระทู้เมื่อ 7/8/2013 09:36

ลืมบอกไปอะครับ ผมอยู๋แถวรัดชาเหม่งจ๋ายนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

หน้า: [1]