HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

pathitaphong กระทู้เมื่อ 20/1/2013 12:22

เจอปัญหาแบบนี้ครับมีท่านไหนรู้บ้างว่าจะแก้ไขยังไงครับ

HONDA CITY ZX2008
ปรกติพอออกตัวรถเวลาเหยียบเบรคครั้งแรกก็เป็นการปิดล็อคประตูทุกด้านแต่รถผมเวลาขับไปสักพักหรือตกหลุมก็
จะมีไฟเตือนว่าประตูไม่ได้ล็อคกระพริบๆพอแตะเบรคก็จะมีเสียงล็อคประตูขึ้นมาอีก ขับไปสักพักก็เป็นอีก
เป็นมาได้สักพักล่ะครับ มีใครรู้บ้างครับ
ว่าต้องแก้ไขยังไงด้วยตัวเอง(ถ้าไม่เข้าศูนย์)
ขอบคุณครับ

หน้า: [1]